TANGAZO

TANGAZO

𝐌𝐁𝐄𝐘𝐀 𝐘𝐀𝐙𝐈𝐙𝐈𝐌𝐀 𝐊𝐖𝐀 𝐒𝐇𝐀𝐍𝐆𝐖𝐄, 𝐖𝐀𝐍𝐀𝐍𝐂𝐇𝐈 𝐖𝐀𝐉𝐈𝐓𝐎𝐊𝐄𝐙𝐀 𝐊𝐖𝐀 𝐖𝐈𝐍𝐆𝐈 𝐊𝐔𝐌𝐏𝐎𝐊𝐄𝐀 𝐌𝐀𝐊𝐀𝐌𝐔 𝐖𝐀 𝐑𝐀𝐈𝐒

 





Shangwe, tabasamu na salamu za furaha vimetawala wakati Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Deogratius Ndejembi, alipokutana na wananchi wa Jiji la Mbeya leo, Oktoba 16, 2026, katika mwendelezo wa ziara yake ya kikazi mkoani humo.



Katika tukio hilo, Makamu wa Rais amesalimiana na wananchi wa rika mbalimbali, wakiwemo vijana na wazee, na kuzungumza na baadhi yao ana kwa ana huku akisikiliza changamoto zao.





Ziara hiyo pia imempa Makamu wa Rais fursa ya kukutana moja kwa moja na wananchi na kusikia masuala yanayowagusa katika maisha yao ya kila siku, sambamba na kukagua na kufuatilia utekelezaji wa miradi ya Serikali katika sekta za umeme, barabara na maji mkoani Mbeya.